| in ấn | Phương pháp in áp dụng |
|---|---|
| Bao bì | Cuộn vết thương đóng gói |
| từ khóa | Máy hút chân không |
| Từ khóa | BỌC NHỰA |
| Ưu điểm | Chống sương mù |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Loại xử lý | đùn nhiều |
| Sử dụng | Phim Thực phẩm & Thuốc |
| Tính năng | chống ẩm |
| Ứng dụng | bao bì thuốc |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Tính năng | phân hủy sinh học |
| giấy chứng nhận | Báo cáo cấp thực phẩm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Loại khuôn nhựa | khuôn thổi |
| Tên sản phẩm | Phim PVDC |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hình dạng | Cuộn |
| Sử dụng công nghiệp | Bao bì |
|---|---|
| Loại túi | Túi niêm phong đáy |
| Tính năng | Rào chắn |
| Loại nhựa | PA |
| xử lý bề mặt | Mượt mà |
| Vật liệu | PA/PE |
|---|---|
| Loại | Bộ phim ống |
| Sử dụng | Phim Thực phẩm & Thuốc |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Mô hình NO. | Phim bám PVDC |
|---|---|
| Tính năng | Hòa tan trong nước, chống ẩm |
| tự dính | Cao |
| độ cứng | Mềm mại |
| Thông số kỹ thuật | PVDV |
| Tính minh bạch | Mờ mịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phim bám PVDC |
| Phạm vi chiều rộng | 20cm-180cm |
| Phạm vi chiều dài | 200m-3000m |
| Phạm vi độ dày | 8mic-50mic |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Thứ hạng | Lớp thực phẩm |
| Tính chất đâm thủng | Khả năng chống đâm thủng tuyệt vời |
| Độ nhớt | Độ nhớt cao |
| Độ bền kéo | Độ co giãn cao |
| Chiều rộng căn hộ | 30 - 350mm |
|---|---|
| Quá trình đóng gói | Cuộn vết thương đóng gói |
| đặc trưng | Không chứa BPA, chống ẩm trong suốt |
| Logo | Chấp nhận LOGO tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVDV |