| Tên sản phẩm | Phim bám PVDC |
|---|---|
| Chức năng | Thực phẩm tươi giữ |
| Sử dụng | Gói thực phẩm |
| Loại xử lý | Vật đúc |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Loại | màng co |
| Sử dụng | Phim Thực phẩm & Thuốc |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Thứ hạng | Lớp thực phẩm |
| Tính chất đâm thủng | Khả năng chống đâm thủng tuyệt vời |
| Độ nhớt | Độ nhớt cao |
| Độ bền kéo | Độ co giãn cao |
| Tính minh bạch | Mờ mịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phim bám PVDC |
| Phạm vi chiều rộng | 20cm-180cm |
| Phạm vi chiều dài | 200m-3000m |
| Phạm vi độ dày | 8mic-50mic |
| độ cứng | Mềm mại |
|---|---|
| Tính minh bạch | mờ |
| Độ dày | 11 (micron) |
| nhiệt độ bên trong | 140ºC |
| Chuyển oxy | 80 ((Cm3/M2.24h.23oC.ATM.50%Rh) |
| Mô hình NO. | Phim bám PVDC |
|---|---|
| Tính năng | Hòa tan trong nước, chống ẩm |
| tự dính | Cao |
| độ cứng | Mềm mại |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Mô hình NO. | Phim bám PVDC |
|---|---|
| Tính năng | Hòa tan trong nước, chống ẩm |
| tự dính | Cao |
| độ cứng | Mềm mại |
| Thông số kỹ thuật | PVDV |
| Độ dày | 10mic - 80mic |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm - 3000mm |
| Sử dụng | Bao bì |
| Bao bì | Bao bì lỏng / Bao bì pallet / Bao bì carton |
| Màu sắc | Xanh / Mờ / Màu sắc |
| loại đóng gói | đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu | Polyvinylidene chloride (tiếp xúc với thực phẩm) |
| Nhiệt độ chống nhiệt | -60°C-140°C |
| Màu sắc | Vàng |
| Thời gian sử dụng | 5 năm (tháng) |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | PVDV |
| Màu sắc | Tính minh bạch |
| Độ dày | 8mic-13mic |
| Chiều dài | 200m-3000m |