| Mô hình NO. | Phim bám PVDC |
|---|---|
| Tính năng | Hòa tan trong nước, chống ẩm |
| tự dính | Cao |
| độ cứng | Mềm mại |
| Tính minh bạch | mờ |
| Loại | Phim căng |
|---|---|
| Sử dụng | phim đóng gói |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng công nghiệp | Bao bì |
| độ cứng | Mềm mại |
| đơn vị trọng lượng | 0,35kg |
|---|---|
| Vật liệu | PVDV |
| Loại bao bì | đóng hộp |
| Danh mục phim bám | Lò vi sóng |
| danh mục sản phẩm | BỌC NHỰA |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Gói vận chuyển | 10kg/cuộn 10 cuộn/hộp |
| Thông số kỹ thuật | container có thể chứa 15~20 tấn |
| Thương hiệu | Ruixiang |
| danh mục sản phẩm | BỌC NHỰA |
| Vật liệu | PDVC |
|---|---|
| Loại | Phim căng |
| Sử dụng | chứa |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | PVDV |
| Ứng dụng | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại xử lý | Vật đúc |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Ứng dụng | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Bao bì | Hộp hộp |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Loại | Phim căng |
| Sử dụng | Phim Thực phẩm & Thuốc |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| danh mục sản phẩm | Bọc phim |
|---|---|
| số lượng hộp | 50 |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Chức năng | sử dụng gia đình |
| Thể loại phim quấn | Bảo quản tủ lạnh thường xuyên |
| danh mục sản phẩm | BỌC NHỰA |
|---|---|
| Danh mục phim bám | Lò vi sóng |
| Nhiệt độ chống nhiệt | -60°C-140°C |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 100mX30cm |