| độ cứng | Mềm mại |
|---|---|
| Loại xử lý | khuôn thổi |
| Tính minh bạch | Mờ mịt |
| Vật liệu | PVDV |
| Đặc điểm | Tính chất rào cản oxy cao và khả năng chống nước |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Chống nhiệt | Lên tới 90oC |
| Tính năng | chống ẩm |
| Tính thấm oxy | Dưới 1cc/m2/24h |
| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Tính thấm oxy | Dưới 1cc/m2/24h |
| Quá trình đóng gói | Cuộn vết thương đóng gói |
| Từ khóa | vỏ collagen cho xúc xích |
| Sử dụng | Lạp xưởng |
|---|---|
| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
| Vật liệu | PVDV |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tính thấm oxy | Dưới 1cc/m2/24h |
| cỡ nòng | 10-50mm |
|---|---|
| Logo | Chấp nhận LOGO tùy chỉnh |
| Loại | bộ phim nhựa |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
|---|---|
| cỡ nòng | 10-50mm |
| Chiều rộng căn hộ | 30 - 350mm |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Từ khóa | vỏ collagen cho xúc xích |
| cỡ nòng | 10-50mm |
|---|---|
| Logo | Chấp nhận LOGO tùy chỉnh |
| Từ khóa | vỏ collagen cho xúc xích |
| Sử dụng | Lạp xưởng |
| Tính năng | chống ẩm |
| Tính thấm oxy | Dưới 1cc/m2/24h |
|---|---|
| Tính năng | chống ẩm |
| Chiều rộng căn hộ | 30 - 350mm |
| Từ khóa | vỏ collagen cho xúc xích |
| Loại | bộ phim nhựa |
| Quá trình đóng gói | Cuộn vết thương đóng gói |
|---|---|
| cỡ nòng | 10-50mm |
| Loại | bộ phim nhựa |
| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
| Sử dụng | Lạp xưởng |
| Chống nhiệt | Lên tới 90oC |
|---|---|
| Tính năng | chống ẩm |
| Tính thấm oxy | Dưới 1cc/m2/24h |
| Logo | Chấp nhận LOGO tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVDV |