| Tên sản phẩm | vỏ collagen |
|---|---|
| Cấu trúc vật liệu | Da bò |
| Màu sắc | Màu trong suốt |
| cỡ nòng | 10-50mm |
| Chiều dài | 15m mỗi chiếc |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vỏ collagen ăn được HALAL |
| Từ khóa | vỏ collagen cho xúc xích |
| Ưu điểm | thay thế vỏ tự nhiên và thuận tiện hơn |
| in ấn | có thể đặt bản in của bạn lên bao bì |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | lạnh và khô |
| Thông số kỹ thuật | Lớp thực phẩm |
| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
| Nhà sản xuất | Sức khỏe đại dương |
| Vật liệu | Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| Loại | màng co |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Tính năng | chống ẩm |
| Loại xử lý | khuôn thổi |
| Vật liệu | Vỏ xúc xích collagen |
|---|---|
| Số mô hình | 20mm/26/mm/28mm/30mm/32mm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Tên sản phẩm | vỏ collagen |
| Sự xuất hiện | vàng nhạt |
| Loại | màng co |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Nguồn gốc | hà nam |
| Tính năng | chống ẩm |
| Độ cứng | Mềm mại |
| Vật liệu | polyimide |
|---|---|
| Loại | Phim Barrie |
| Tính năng | chống ẩm |
| Độ cứng | Mềm mại |
| Loại xử lý | đùn nhiều |
| Vật liệu | PVDV |
|---|---|
| Số mô hình | 30-250mm |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
| Tên sản phẩm | Vỏ xúc xích bằng nhựa |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Sử dụng công nghiệp | Thực phẩm |
|---|---|
| Sử dụng | Gói thức ăn |
| Tính năng | chống ẩm |
| Sử dụng | Sản phẩm thực phẩm |
| Ứng dụng | xúc xích thịt |
| Vật liệu | PA |
|---|---|
| Loại | Phim đơn lớp |
| Sử dụng công nghiệp | Ngành công nghiệp thịt |
| Nguồn gốc | Henan, Trung Quốc |
| Tính năng | Rào cản oxy, chống ẩm, giữ hương thơm |